Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» thanh vien moi ra mat !
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 8:49 pm by bachduong

» THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN.
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 9:24 am by Admin

» VÀO ĐÂY ĐIỂM DANH ĐI BÀ CON
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:58 am by bachduong

» nhật kí của tất cả mọi người
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:53 am by bachduong

» tình hình đăng kí tín chỉ
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 10:02 pm by sơn nam_24101990

» Kenny có ý kiến!!
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:28 pm by bachduong

» ALBUM HÌNH LỚP MÌNH NÈ !
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:23 pm by bachduong

» Pùn cho cảnh đời!!!
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:59 pm by bachduong

» co ai giup minh ko
Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:49 pm by bachduong

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Poll

Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kennynguyen245
Level
Level
kennynguyen245

Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!   Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 10:56 am

Nè mấy cậu ơi!!! Sao ko mở hội giao lưu giữa các lớp nhau đi. Mình có mấy nhỏ bạn học TCNH đó... Giao lưu nhau để sau này còn hợp tác làm ăn nhau dc chứ... OK. Hãy thiết lập mối quan hệ bền vững nhau ngay từ bây jờ đi nào..... MỘT MÌNH KO THỂ LÀM HẾT MỌI VIỆC..<<<>>> NGƯỜI GIỎI KO PHẢI LÀM NGƯỜI LÀM TẤT CẢ"" lol!
bachduong
VIP
VIP
bachduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!   Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 2:38 pm

then nay ranh ghe
Admin
Level
Level
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!   Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 6:45 pm

Cảm ơn bạn này nhắc nhở. Nhưng bạn hãy lo cho bản thân mình đi đã nhé ?
http://dh24qt03.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!   Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 1:04 pm

tại sao Kenny thích đưa ra nhìu "tối kiến" để gây mất đoàn kết ở 4rum lớp mình thế nhỉ?nếu mún thì Kenny có quyền giao lưu zới TCNH hay KTKT j đó mà? trên những dòng chữ này chỉ tạo mối thân tình qt3 khi trong "thời thế bất lợi" học tín chỉ thui!!!!!!!! pig pig pig pig pig
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!   Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!! Icon_minitime

Giao lưu nhau đi nào các bạn ơi!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang