Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» thanh vien moi ra mat !
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 8:49 pm by bachduong

» THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN.
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 9:24 am by Admin

» VÀO ĐÂY ĐIỂM DANH ĐI BÀ CON
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:58 am by bachduong

» nhật kí của tất cả mọi người
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:53 am by bachduong

» tình hình đăng kí tín chỉ
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 10:02 pm by sơn nam_24101990

» Kenny có ý kiến!!
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:28 pm by bachduong

» ALBUM HÌNH LỚP MÌNH NÈ !
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:23 pm by bachduong

» Pùn cho cảnh đời!!!
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:59 pm by bachduong

» co ai giup minh ko
THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:49 pm by bachduong

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Poll

THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN.

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Level
Level
Admin

THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Empty
Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN.   THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA  DIỄN ĐÀN. Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 9:24 am

Các bạn than mến !
Do diễn đàn này hoạt động không tốt, có nhiều hạn chế…nên mình quyết định đóng cửa nó. Vì vậy trong thời gian này các bạn không nên post bài nữa nhé.
Mình sẽ chính thức huỷ diễn đàn sau 15 ngày nữa. Rất mong các bạn hiểu và thông cảm.
Để đáp ứng nhu cầu của các bạn mình đã tạo một diễn đàn mới thay thế với đầy đủ tính năng và hoàn thiện hơn.
Diễn đàn mới đã hoạt động tại địa chỉ http://sinhvienquantri.co.cc
Ngay từ bây giờ các bạn hãy vào đó, đăng ký thành viên và tham gia thảo luận nha.
Chúc tất cả vui vẻ!
http://dh24qt03.forumvi.com

THÔNG BÁO ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo.